தமிழர் உணர்வாளர் அமைப்பின் தலைவருக்கு விளக்கமறியல் நீடிப்பு

நீதிமன்ற பிடிவிறாந்து பிறப்பிக்கப்பட்டு தலைமறைவாகியிருந்த மட்டக்களப்பு தமிழர் உணர்வாளர் அமைப்பின் தலைவரை எதிர்வரும் 13 ம் திகதிவரை விளக்கமறியளலில் வைக்குமாறு ஏறாவூர் சுற்றுலா நீதிமன்ற நீதவான் இன்று புதன்கிழமை (06) உத்தரவிட்டார்.

அண்மையில் ஒருவரை தாக்கிய சம்பவத்தை முகநூலில் பதிவு செய்தது தொடர்பாக மட்டு தமிழர் உணர்வாளர் அமைப்பின் தலைவர் கே. மோகன் மீது குற்றம் சுமத்தப்பட்டு பொலிஸார் அவருக்கு எதிராக ஏறாவூர் சுற்றுலா நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தாக்குதல் செய்தனர்.

இந்நிலையில் தமிழர் உணர்வாளர் அமைப்பின் தலைவர் மீது  நீதிமன்ற பிடிவிறாந்து பிறப்பிக்கப்பட்டதுடன் நீதிமன்ற கட்டளையை மீறி அண்மையில் ஹர்தால் செய்தமை உள்ளிட்ட வழக்குகழுக்கு நீதிமன்ற பிடிவிறாந்து பிறப்பிக்கப்பட்டு பொலிஸாரால் தேடப்படடு வந்த   அவர் தலைமறைவாகி வந்துள்ள  நிலையில்; இன்று புதன்கிழமை ஏறாவூர் சுற்றுலா நீதிமன்றத்தில் சட்டத்தரணிகளுடன் நீதிமன்றில் ஆஜராகியபோது  நீதவான் எதிர்வரும் 13 ஆம் திகதிவரை விளக்கமறியலில் வைக்குமாறும்

ஹர்தாலுக்கு அழைப்பு விடுத்து மட்டக்களப்பு பிரதேசத்தில் துண்டுப் பிரசுரம் விநியோகித்த மற்றும் ஹர்தாலின் போது பஸ் மீது கல்வீச்சு நடாத்திய ஏனயவர்கள் தலைமறைவாகியுள்வர்களை நீதிமன்றில் ஆஜரர்படுத்துமாறு பொலிஸாருக்கு நீதவான் கட்டளை பிறப்பித்து உத்தரவிட்டார்

Share:

Author: theneeweb