அமரர் அ. தங்கத்துரையின் 22ஆவது நினைவுதினம்!

திருகோணமலை ஸ்ரீ சண்முகா இந்து மகளிர் கல்லூரியில் நடைபெற்ற புதிய மூன்று மாடிக்கட்டடத் திறப்புவிழா முடிவுற்ற பின்னர் இடம் பெற்ற குண்டுத் தாக்குதல் சம்பவம் எனது வாழ்நாளில் ஒருபோதும் மறக்க முடியாதது!

ஆம்! இற்றைக்கு 22 வருடங்களின் முன் நடந்த இந்தக் கொடிய ஈவிரக்கமற்ற சம்பவம் என்னைப் போன்ற பல இளகிய மனம் படைத்தவர்களை விட்டு அகலாது!

தமிழரசுக் கட்சியின் தலைவரும், தமிழர் விடுதலைக் கூட்டணியின் திருமலை மாவட்டப் பாராளுமன்ற உறுப்பினரும், த.வி. கூட்டணியின் அமைப்பு நிர்வாகச் செயலாளரும், திருகோணமலை சிவானந்த தபோவன சிறுவர் இல்லத்தைப் பரிபாலிக்கும் நாகரத்தினம்பிள்ளை தங்கம்மாள் நம்பிக்கை நிதியத்தின் பிரதான நம்பிக்கைப் பொறுப்பாளரும் – பொருளாளருமான மறைந்த அருணாசலம் தங்கத்துரை பா.உ அவர்களும் ஸ்ரீ சண்முகா இந்து மகளிர் கல்லூரி அதிபர் திருமதி. இராஜேஸ்வரி தனபாலசிங்கம், நாமகள் கல்லூரி அதிபர் திரு. சி. ஜோசப், கொழும்பு அதிபர் கா. சீவரத்தினம், பொறியியலாளர் திரு. வெ. ரட்ணராஜா சமூகசேவகர் பெ.சி. கணேசலிங்கம் ஆகிய அறுவரும் 05.07.1997 சனிக்கிழமை மாலையில் படுகொலைசெய்யப்பட்டனர்.

எனக்கு அரசியலை போதித்த குருவானவரின் செயல்  – இன்று எம்மவர் மத்தியில் அரசியல் செய்வோர் எனக் கூறிடும் எவரிடமும்இல்லையாதலால் நான் அரசியலை விட்டு விலகி இருக்கின்றேன்! மக்கள் பணி செய்ய எவரும் இன்றில்லை என்பது எனது திடமான கருத்து!தந்தை செல்வாவின் வியில் செல்ல எவருமே இன்று இல்லை! அவரது பெயரைக்கூட இவர்கள் சொல்ல தகுதியற்றவர்கள்
Thanga. Mukunthan
Share:

Author: theneeweb